Samstarfssamningur við Samkaup

 • Skoða sem PDF skjal

Í maí mánuði síðstaliðnum undirrituðu Davíð Þór Sigurðarson, formaður Íþróttafélagsins Hattar og Ómar Valdimarsson, framkvæmdastjóri Samkaupa samstarfssamning milli félaganna tveggja. Með samningnum verður Samkaup einn af aðalstyrktaraðilum unglinga og barnastarfs Hattar á Egilsstöðum og stendur þétt við það mikla starf sem unnið er innan Hattar.

Samningur þessi er til 3. ára og rennur sterkum stoðum undir fjárhagslegan stöðuleika hjá Hetti en yfir 500 börn og unglingar stunda sína íþrótt hjá þeim 6 deildum sem haldið er úti hjá íþróttafélaginu.

 

Þetta er áframhaldandi viljayfirlýsing Samkaupa að styðja við nærsamfélagið en félagið hefur styrkt Hött síðastliðinn 3 ár og því áframhaldandi samstarf tryggt næstu 3 árin.

Tilkynningar

 • Landsbankinn framlengir samning sinn við Hött

  Landsbankinn og Íþróttafélagið Höttur hafa ákveðið að framlengja samningi sínum um 1 ár. Núverandi samningur hefur verið í gildi síðastliðin 3 ár.

  Báðir aðilar samningsins eru mjög ánægðir með samstarfið. Samningurinn tekur til deilda félagsins sem bera upp unglinga og barnastarf.

   
 • Flugfélag Íslands gerir styrktarsamning við Hött

  Flugfélag Íslands hefur gert styrktarsamning við Íþróttafélagið Hött til þriggja ára. Samningurinn mun renna styrkari stoðum undir starfsemi Hattar en félagið heldur úti mörgum flokkum sem krefjast ferðalaga innanlands. Samningurinn mun því nýtast félaginu vel en ferðakostnaður er einn stærsti útgjaldaliður margra deilda félagsins.

  Flugfélag Íslands er því komið í hóp þeirra fyrirtækja sem hafa á undanförnum árum gert langtímasamninga við félagið og með því tryggt öruggari rekstur hinna ýmsu deilda félagsins en í dag eru starfandi 8 deildir innan félagsins. Samningurinn er gerður við aðalstjórn félagsins sem mun síðan vinna frekar með samninginn innan félagsins.

  Það voru Davíð Þór Sigurðarson, formaður Hattar og Ingi Þór Guðmundsson, sölu og markaðsstjóri Flugfélag Íslands sem undirrituðu samninginn fyrir hönd félaganna tveggja.

   
You are here