Samningur endurnýjaður við Jako

 • Skoða sem PDF skjal

alt

Í síðustu viku var undirritaður samningur við Jako um áframhaldandi samstarfi um íþróttafatnað fyrir íþróttafélagið. Íþróttafélagið Höttur hefur verið síðustu 4 árin í fatnaði frá Jako og mun nýr samningur gilda til næstu þriggja ára.

  

Samhliða nýjum samningi ákvað stjórn félagsins að ný fatalína yrði tekin til notkunar ásamt nýjum áherslum í litum á yfirgalla félagsins.

  

Sjá má mynd af hinum  nýja galla hér að ofan.

  

Jako mun selja allan fatnað sinn í gegnum fataverslunina River á Egilsstöðum en verður það kynnt síðar með auglýsingum.

Tilkynningar

 • Landsbankinn framlengir samning sinn við Hött

  Landsbankinn og Íþróttafélagið Höttur hafa ákveðið að framlengja samningi sínum um 1 ár. Núverandi samningur hefur verið í gildi síðastliðin 3 ár.

  Báðir aðilar samningsins eru mjög ánægðir með samstarfið. Samningurinn tekur til deilda félagsins sem bera upp unglinga og barnastarf.

   
 • Flugfélag Íslands gerir styrktarsamning við Hött

  Flugfélag Íslands hefur gert styrktarsamning við Íþróttafélagið Hött til þriggja ára. Samningurinn mun renna styrkari stoðum undir starfsemi Hattar en félagið heldur úti mörgum flokkum sem krefjast ferðalaga innanlands. Samningurinn mun því nýtast félaginu vel en ferðakostnaður er einn stærsti útgjaldaliður margra deilda félagsins.

  Flugfélag Íslands er því komið í hóp þeirra fyrirtækja sem hafa á undanförnum árum gert langtímasamninga við félagið og með því tryggt öruggari rekstur hinna ýmsu deilda félagsins en í dag eru starfandi 8 deildir innan félagsins. Samningurinn er gerður við aðalstjórn félagsins sem mun síðan vinna frekar með samninginn innan félagsins.

  Það voru Davíð Þór Sigurðarson, formaður Hattar og Ingi Þór Guðmundsson, sölu og markaðsstjóri Flugfélag Íslands sem undirrituðu samninginn fyrir hönd félaganna tveggja.

   
You are here