Íþróttafólk Hattar verðlaunað og starfsmerki veitt á þrettándagleði

 • Skoða sem PDF skjal

 altalt

Þann 6. Janúar fór fram þrettándagleði Fljótsdalshéraðs og Hattar með hefðbundnu sniði. Kyndlaganga lagði af stað kl 17:15 frá íþróttahúsinu og gengið var í Tjarnargarðinn þar sem brenna var tendruð. Áætlað er að um 250 manns hafi komið saman og var veður með besta móti. Davíð Þór Sigurðarson, formaður Hattar setti athöfnina. Gunnlaugur Aðalbjarnarson, stjórnarmaður UÍA flutti stutt erindi og færði íþróttafélaginu gjöf í tilefni 40 ára afmælisins á síðasta ári.

Verðlaunaafhending íþróttamanna ársins var kynnt en það var Björn Ingimarsson, bæjarstjóri Fljótsdalshéraðs ásamt formanni Hattar, Davíð Þór Sigurðarsyni sem sáu um afhendinguna. Eftir afhendingu var síðan glæsileg flugeldasýning sem Björgunarsveitin á Héraði sá um að framkvæma og sönghópurinn Héraðsdætur sáu um söng.

Starfsmerki Hattar voru veitt í þriðja sinn en þau hljóta einstaklingar sem hafa unnið óeigingjarnt starf í þágu félagsins til lengri tíma.

Hafsteinn Jónasson hlýtur starfsmerki Hattar fyrir vinnu sína í þágu félagsins en hann hefur starfað sem formaður aðalstjórnar, setið í stjórn körfuboltadeildar í rúmlega 10 ár og gegnt ýmsum öðrum trúnaðarstörfum. Hafsteinn hlaut starfsmerki UÍA 2012.

Elín Sigríður Einarsdóttir hlýtur starfsmerki Hattar fyrir vinnu og stjórnarsetu en hún hefur meðal annars gegnt formannstöðu hjá fimleikadeild og skíðadeild. Einnig hefur hún setið í stjórn frjálsíþróttadeildar og verið virkur þáttakenda í foreldrastarfi ýmissa deilda. Einnig hefur Elín verið skoðunarmaður reikninga fyrir stjórnir innan Hattar.

Íþróttamaður Hattar árið 2014 var fótboltakonan, Heiðdís Sigurjónsson.

Heiðdís stóð sig vel í sumar með meistaraflokksliði Hattar og var fyrirliði liðsins. Hún lék 5 leiki með U19 landsliði Íslands. Hún á fast sæti í landsliðinu sem tryggði sér þátttökurétt í milliriðli fyrir úrslitakeppni EM sem fram fer í Ísrael.

Í öðrum greinum voru eftirtaldir einstakilngar fyrir valinu þetta árið.

Blakmaður : Guðjón Hilmarsson

Fimleikamaður: Kristinn Már Hjaltason

Frjálsíþróttamaður : Atli Pálmar Snorrason

Knattspyrnumaður : Heiðdís Sigurjónsdóttir

Körfuboltamaður : Hreinn Gunnar Birgisson

Íþróttafélagið Höttur vill þakka eftirtöldum styrktaraðilum fyrir stuðninginn vegna framkvæmdar þrettándagleði 2014, Brúnas – Innréttingar , Mannvit, Hitaveita Egilsstaða og Fella, Landsbankinn.

Tilkynningar

 • Landsbankinn framlengir samning sinn við Hött

  Landsbankinn og Íþróttafélagið Höttur hafa ákveðið að framlengja samningi sínum um 1 ár. Núverandi samningur hefur verið í gildi síðastliðin 3 ár.

  Báðir aðilar samningsins eru mjög ánægðir með samstarfið. Samningurinn tekur til deilda félagsins sem bera upp unglinga og barnastarf.

   
 • Flugfélag Íslands gerir styrktarsamning við Hött

  Flugfélag Íslands hefur gert styrktarsamning við Íþróttafélagið Hött til þriggja ára. Samningurinn mun renna styrkari stoðum undir starfsemi Hattar en félagið heldur úti mörgum flokkum sem krefjast ferðalaga innanlands. Samningurinn mun því nýtast félaginu vel en ferðakostnaður er einn stærsti útgjaldaliður margra deilda félagsins.

  Flugfélag Íslands er því komið í hóp þeirra fyrirtækja sem hafa á undanförnum árum gert langtímasamninga við félagið og með því tryggt öruggari rekstur hinna ýmsu deilda félagsins en í dag eru starfandi 8 deildir innan félagsins. Samningurinn er gerður við aðalstjórn félagsins sem mun síðan vinna frekar með samninginn innan félagsins.

  Það voru Davíð Þór Sigurðarson, formaður Hattar og Ingi Þór Guðmundsson, sölu og markaðsstjóri Flugfélag Íslands sem undirrituðu samninginn fyrir hönd félaganna tveggja.

   
You are here