Samningur endurnýjaður við Jako

 • Skoða sem PDF skjal

alt

Þann 10. mars síðast liðinn var undirritaður samningur við Jako um áframhaldandi samstarfi um íþróttafatnað fyrir íþróttafélagið. Íþróttafélagið Höttur hefur verið síðustu 7 árin í fatnaði frá Jako og mun nýr samningur gilda til lok ársins 2020. Samningurinn nær bæði til yngri flokka Hattar og einnig meistaraflokka knattspyrnudeildar. Allar deildir eru innan þessa samnings að undanskilinni körfuboltadeild.

Fyrir hönd Hattar voru það Guðmundur Bj. Hafþórsson, formaður Rekstrafélags Hattar og Davíð Þór Sigurðarson, formaður Íþróttafélagsins Hattar sem skrifuðu undir samninginn við Jóhann Guðjónsson sem fer með umboð Jako á Íslandi.

Samhliða nýjum samningi mun nýr yfirgalli félagsins verða kynntur og seldur frá og með 1. apríl n.k.. Stefnt er að taka nýjan keppnisbúninga í notkun síðar á árinu

Jako mun áfram selja allan fatnað sinn í gegnum fataverslunina River á Egilsstöðum.

Tilkynningar

 • Landsbankinn framlengir samning sinn við Hött

  Landsbankinn og Íþróttafélagið Höttur hafa ákveðið að framlengja samningi sínum um 1 ár. Núverandi samningur hefur verið í gildi síðastliðin 3 ár.

  Báðir aðilar samningsins eru mjög ánægðir með samstarfið. Samningurinn tekur til deilda félagsins sem bera upp unglinga og barnastarf.

   
 • Flugfélag Íslands gerir styrktarsamning við Hött

  Flugfélag Íslands hefur gert styrktarsamning við Íþróttafélagið Hött til þriggja ára. Samningurinn mun renna styrkari stoðum undir starfsemi Hattar en félagið heldur úti mörgum flokkum sem krefjast ferðalaga innanlands. Samningurinn mun því nýtast félaginu vel en ferðakostnaður er einn stærsti útgjaldaliður margra deilda félagsins.

  Flugfélag Íslands er því komið í hóp þeirra fyrirtækja sem hafa á undanförnum árum gert langtímasamninga við félagið og með því tryggt öruggari rekstur hinna ýmsu deilda félagsins en í dag eru starfandi 8 deildir innan félagsins. Samningurinn er gerður við aðalstjórn félagsins sem mun síðan vinna frekar með samninginn innan félagsins.

  Það voru Davíð Þór Sigurðarson, formaður Hattar og Ingi Þór Guðmundsson, sölu og markaðsstjóri Flugfélag Íslands sem undirrituðu samninginn fyrir hönd félaganna tveggja.

   
You are here