Fyrsta skóflustungan tekin á nýrri viðbyggingu

 • Skoða sem PDF skjal

Þann 16. nóvember síðastliðinn var tekin fyrsta skóflustunga að nýrri viðbyggingu við íþróttamiðstöðina á Egilsstöðum. Um er að ræða nýjan sal sem mun verða sérútbúin fyrir fimleikaiðkun ásamt hlaupabrautum og stökkgryfju til frjálsíþróttaiðkunnar. Stefnt er að framkvæmdum sé lokið árið 2020 en að þessari framkvæmd stendur Íþróttafélagið Höttur ásamt sveitarfélaginu Fljótsdalshéraði.

Það voru þau Björn Ingimarsson, bæjarstjóri Fljótsdalshéraðs, Auður Vala Gunnarsdóttir, fyrrverandi yfirþjálfari fimleikadeildar Hattar og Davíð Þór Sigurðarson, formaður Hattar sem tóku fyrstu skóflustunguna.

alt

Tilkynningar

 • Landsbankinn framlengir samning sinn við Hött

  Landsbankinn og Íþróttafélagið Höttur hafa ákveðið að framlengja samningi sínum um 1 ár. Núverandi samningur hefur verið í gildi síðastliðin 3 ár.

  Báðir aðilar samningsins eru mjög ánægðir með samstarfið. Samningurinn tekur til deilda félagsins sem bera upp unglinga og barnastarf.

   
 • Flugfélag Íslands gerir styrktarsamning við Hött

  Flugfélag Íslands hefur gert styrktarsamning við Íþróttafélagið Hött til þriggja ára. Samningurinn mun renna styrkari stoðum undir starfsemi Hattar en félagið heldur úti mörgum flokkum sem krefjast ferðalaga innanlands. Samningurinn mun því nýtast félaginu vel en ferðakostnaður er einn stærsti útgjaldaliður margra deilda félagsins.

  Flugfélag Íslands er því komið í hóp þeirra fyrirtækja sem hafa á undanförnum árum gert langtímasamninga við félagið og með því tryggt öruggari rekstur hinna ýmsu deilda félagsins en í dag eru starfandi 8 deildir innan félagsins. Samningurinn er gerður við aðalstjórn félagsins sem mun síðan vinna frekar með samninginn innan félagsins.

  Það voru Davíð Þór Sigurðarson, formaður Hattar og Ingi Þór Guðmundsson, sölu og markaðsstjóri Flugfélag Íslands sem undirrituðu samninginn fyrir hönd félaganna tveggja.

   
You are here