Benedikt íþróttamaður Hattar 2015

 • Skoða sem PDF skjal

Íþróttamaður Hattar árið 2015 var körfuboltamaðurinn, Benedikt Þ. Guðgeirsson Hjarðar.

 

Benedikt stóð sig vel síðasta keppnistímabil með meistaraflokksliði Hattar og var fyrirliði liðsins þegar Höttur vann 1. Deildina með miklum yfirburðum. Benedikt hefur mikið lagt á sig til að ná bættum árangri og er góð fyrirmynd fyrir yngri kynslóðina um hvernig er hægt að leggja sitt að mörkum fyrir félagið, bæði innan sem utan vallar.

 

Í öðrum greinum voru eftirtaldir einstakilngar fyrir valinu þetta árið.

 

Blakmaður : Valgerður Dögg Hreinsdóttir

Fimleikamaður: Arna Ormarsdóttir

Frjálsíþróttamaður : Helga Jóna Svansdóttir

Knattspyrnumaður : Runólfur Sveinn Sigmundsson

Körfuboltamaður : Benedikt Þ. Guðgeirsson Hjarðar

Tilkynningar

 • Landsbankinn framlengir samning sinn við Hött

  Landsbankinn og Íþróttafélagið Höttur hafa ákveðið að framlengja samningi sínum um 1 ár. Núverandi samningur hefur verið í gildi síðastliðin 3 ár.

  Báðir aðilar samningsins eru mjög ánægðir með samstarfið. Samningurinn tekur til deilda félagsins sem bera upp unglinga og barnastarf.

   
 • Flugfélag Íslands gerir styrktarsamning við Hött

  Flugfélag Íslands hefur gert styrktarsamning við Íþróttafélagið Hött til þriggja ára. Samningurinn mun renna styrkari stoðum undir starfsemi Hattar en félagið heldur úti mörgum flokkum sem krefjast ferðalaga innanlands. Samningurinn mun því nýtast félaginu vel en ferðakostnaður er einn stærsti útgjaldaliður margra deilda félagsins.

  Flugfélag Íslands er því komið í hóp þeirra fyrirtækja sem hafa á undanförnum árum gert langtímasamninga við félagið og með því tryggt öruggari rekstur hinna ýmsu deilda félagsins en í dag eru starfandi 8 deildir innan félagsins. Samningurinn er gerður við aðalstjórn félagsins sem mun síðan vinna frekar með samninginn innan félagsins.

  Það voru Davíð Þór Sigurðarson, formaður Hattar og Ingi Þór Guðmundsson, sölu og markaðsstjóri Flugfélag Íslands sem undirrituðu samninginn fyrir hönd félaganna tveggja.

   
You are here