Samningur undirritaður við Fljótsdalshérað

 • Skoða sem PDF skjal

alt

Þann 28. febrúar síðast liðinn var undirritaður samningur á milli Íþróttafélagsins Hattar og Fljótsdalshéraðs. Á milli þessara aðila hefur verið samningur um framlög frá sveitarfélaginu er tengjist starfi yngri flokka og afnot á mannvirkjum sveitarfélagsins en núverandi samningur gildir til loka árs 2018. Vinna er hafin við gerð samnings sem myndi gilda til lengri tíma og er stefnt að undirritun á honum í byrjun árs 2019.

Nú þegar er í gildi samningur á milli þessara aðila varðandi uppbyggingu við íþróttamiðstöðina á Egilsstöðum sem myndi bæta aðstöðu íþróttaiðkunar til muna í sveitarfélaginu og verða mikil bylting fyrir starfs Hattar yfir vetrarmánuðina.

Fyrir hönd Íþróttafélagsins Hattar var það Davíð Þór Sigurðarson, formaður og Björn Ingimarsson, bæjarstjóri Fljótsdalshéraðs sem skrifuðu undir samninginn.

Tilkynningar

 • Landsbankinn framlengir samning sinn við Hött

  Landsbankinn og Íþróttafélagið Höttur hafa ákveðið að framlengja samningi sínum um 1 ár. Núverandi samningur hefur verið í gildi síðastliðin 3 ár.

  Báðir aðilar samningsins eru mjög ánægðir með samstarfið. Samningurinn tekur til deilda félagsins sem bera upp unglinga og barnastarf.

   
 • Flugfélag Íslands gerir styrktarsamning við Hött

  Flugfélag Íslands hefur gert styrktarsamning við Íþróttafélagið Hött til þriggja ára. Samningurinn mun renna styrkari stoðum undir starfsemi Hattar en félagið heldur úti mörgum flokkum sem krefjast ferðalaga innanlands. Samningurinn mun því nýtast félaginu vel en ferðakostnaður er einn stærsti útgjaldaliður margra deilda félagsins.

  Flugfélag Íslands er því komið í hóp þeirra fyrirtækja sem hafa á undanförnum árum gert langtímasamninga við félagið og með því tryggt öruggari rekstur hinna ýmsu deilda félagsins en í dag eru starfandi 8 deildir innan félagsins. Samningurinn er gerður við aðalstjórn félagsins sem mun síðan vinna frekar með samninginn innan félagsins.

  Það voru Davíð Þór Sigurðarson, formaður Hattar og Ingi Þór Guðmundsson, sölu og markaðsstjóri Flugfélag Íslands sem undirrituðu samninginn fyrir hönd félaganna tveggja.

   
You are here