Samningur undirritaður við Austurverk ehf vegna jarðvegsframkvæmda við nýja viðbyggingu

 • Skoða sem PDF skjal

Þann 16. nóvember síðastliðinn skrifaði Höttur undir samning um jarðvegsframkvæmdir vegna nýrra viðbygginar við Austurverk ehf.

Austurverk mun sjá um alla vinnu er snýr að undirbúningi jarðvegsskipta og fyllingar fyrir grunn hins nýja sals. Stefnt er að þessum verkþætti sé lokið nú á vetrarmánuðum.

Það voru þeir Steinþór Stefánsson og Reynir Hrafn Stefánsson eigendur Austurverks ásamt Maríu Ósk Kristmundsdóttur og Einari Andréssyni úr byggingarstjórn Hattar sem skrifuðu undir samning þess efnis.

 

 

alt

Tilkynningar

 • Landsbankinn framlengir samning sinn við Hött

  Landsbankinn og Íþróttafélagið Höttur hafa ákveðið að framlengja samningi sínum um 1 ár. Núverandi samningur hefur verið í gildi síðastliðin 3 ár.

  Báðir aðilar samningsins eru mjög ánægðir með samstarfið. Samningurinn tekur til deilda félagsins sem bera upp unglinga og barnastarf.

   
 • Flugfélag Íslands gerir styrktarsamning við Hött

  Flugfélag Íslands hefur gert styrktarsamning við Íþróttafélagið Hött til þriggja ára. Samningurinn mun renna styrkari stoðum undir starfsemi Hattar en félagið heldur úti mörgum flokkum sem krefjast ferðalaga innanlands. Samningurinn mun því nýtast félaginu vel en ferðakostnaður er einn stærsti útgjaldaliður margra deilda félagsins.

  Flugfélag Íslands er því komið í hóp þeirra fyrirtækja sem hafa á undanförnum árum gert langtímasamninga við félagið og með því tryggt öruggari rekstur hinna ýmsu deilda félagsins en í dag eru starfandi 8 deildir innan félagsins. Samningurinn er gerður við aðalstjórn félagsins sem mun síðan vinna frekar með samninginn innan félagsins.

  Það voru Davíð Þór Sigurðarson, formaður Hattar og Ingi Þór Guðmundsson, sölu og markaðsstjóri Flugfélag Íslands sem undirrituðu samninginn fyrir hönd félaganna tveggja.

   
You are here