Samningur undirritaður við MVA ehf um byggingu nýs íþróttasalar

 • Skoða sem PDF skjal

Í dag, þann 23. febrúar 2019 skrifaði Höttur undir samning við MVA ehf um byggingu nýs íþróttasalar við Íþróttamiðstöðina á Egilsstöðum. Salurinn mun skapa aðstöðu innanhúss fyrir fimleika og frjálsar íþróttir. Framkvæmdir munu hefjast nú á vormánuðum og stefnt er því að salurinn verði tekinn í notkun árið 2020.

Það voru Stefán Vignisson og Hrafnkell Elísson frá MVA ehf ásamt Helga Sigurðssyni og Maríu Ósk Kristmundsdóttur úr stjórn byggingarfélags Hattar sem skrifuðu undir samninginn.

alt

Tilkynningar

 • Landsbankinn framlengir samning sinn við Hött

  Landsbankinn og Íþróttafélagið Höttur hafa ákveðið að framlengja samningi sínum um 1 ár. Núverandi samningur hefur verið í gildi síðastliðin 3 ár.

  Báðir aðilar samningsins eru mjög ánægðir með samstarfið. Samningurinn tekur til deilda félagsins sem bera upp unglinga og barnastarf.

   
 • Flugfélag Íslands gerir styrktarsamning við Hött

  Flugfélag Íslands hefur gert styrktarsamning við Íþróttafélagið Hött til þriggja ára. Samningurinn mun renna styrkari stoðum undir starfsemi Hattar en félagið heldur úti mörgum flokkum sem krefjast ferðalaga innanlands. Samningurinn mun því nýtast félaginu vel en ferðakostnaður er einn stærsti útgjaldaliður margra deilda félagsins.

  Flugfélag Íslands er því komið í hóp þeirra fyrirtækja sem hafa á undanförnum árum gert langtímasamninga við félagið og með því tryggt öruggari rekstur hinna ýmsu deilda félagsins en í dag eru starfandi 8 deildir innan félagsins. Samningurinn er gerður við aðalstjórn félagsins sem mun síðan vinna frekar með samninginn innan félagsins.

  Það voru Davíð Þór Sigurðarson, formaður Hattar og Ingi Þór Guðmundsson, sölu og markaðsstjóri Flugfélag Íslands sem undirrituðu samninginn fyrir hönd félaganna tveggja.

   
You are here